![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgXvNaTmYSoR35ZRbEJ4RXbB7KB3Yb8ed9B3FH7aPI6amKApOenQgUOeR2Xy8nQtqzPQFkkylR4m8pmUsNtaPWcvNHyo3eZQ6_BKNEoi-W4Bqz5Qh45ceQ0aJibqiLxKWNrkNViSC-2jQ_r/s1600/1.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgXvNaTmYSoR35ZRbEJ4RXbB7KB3Yb8ed9B3FH7aPI6amKApOenQgUOeR2Xy8nQtqzPQFkkylR4m8pmUsNtaPWcvNHyo3eZQ6_BKNEoi-W4Bqz5Qh45ceQ0aJibqiLxKWNrkNViSC-2jQ_r/s1600/1.jpg)
เรียกได้ว่าเป็นอีกหนึ่งภาพที่โซเชียลเข้ามาแสดงความเห็นกนเป็นจำนวนมาก หลัง เฟซบุ๊ก FM91 Trafficpro ได้โพสต์ข้อความ โดยมีรายงานจากเพจ ชอบจัง บางแสน ว่า บรรยากาศช่วงเที่ยงวันนี้ ณ ถนนลงหาดบางแสนและ ถนนเลียบหาดบางแสนสาย 1 (จราจรเริ่มติด)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj9DOL01kkw9hVzdmMdIQujaucY0WJRKdCuKoHDrPVAWwdOtOG6SKReGSyfypEGSggo2sP8HX3JwB6Tj7xOkyOgWbOryTDsouvGcBG5OiR0B-D6YWy3m8ic07Jgd9XsWW05aP9nPUysCJtT/s1600/2.jpg)
ฉันตาฝาดไปใช่ไหม บรรยากาศช่วงเที่ยงวันนี้ ณ ถนนลงหาดบางแสน และ ถนนเลียบหาดบางแสนสาย 1 นักท่องเที่ยวเริ่มหนาตา ส่วนสภาพการจราจรเริ่มติด #รายงานจรจาร #บางแสนรถติด #รถติดบางแสน #FM91
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhEjgHz8AAke7Cgi3aqGybSiivg9C2aE9S-M0sVPasVJMfZafbBOxiULQcmdAB-k3rfxJBaRj2tv4ij76tm8mPw8U_LbKC2vmIbNZobf1XRe8lChF42ZwsMdlhSWBuHst02gyaNJgTpZlD-/s1600/3.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhc-kCDjaGAV4y2arTWmi99ilcQzzkP3ifE76jutsklF_OJxD8ZjHGyKMnhGYky-hTJRhD9cSnuBjH1AJe6SgySMPgifLT-Fmpq-I5LXSiu7MLbbeGfpJ0FDxBdMsd5cQLn2FglXWBQ2fHj/s1600/4.jpg)
ขอบคุณที่มาจาก เรื่องเล่าเช้านี้