![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh2rFkSGGjV7BCdAixZFyn3U30JTdUzEdbCyXElSER_PI08gk-209Emt5fWCl5PNkKE_2bazdQtdLFGLnZVAHxnOzYZzyNkWIyur6-3velhjOEjaYE6qhf9ZaVSHw3PPyfPlMviNDCgDovz/s1600/1.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh2rFkSGGjV7BCdAixZFyn3U30JTdUzEdbCyXElSER_PI08gk-209Emt5fWCl5PNkKE_2bazdQtdLFGLnZVAHxnOzYZzyNkWIyur6-3velhjOEjaYE6qhf9ZaVSHw3PPyfPlMviNDCgDovz/s1600/1.jpg)
ต้องบอกเลยว่า เป็นอีกหนึ่งครอบครัว ที่น่ารักกันเสมอๆ สำหรับครอบครัวของ คุณพ่อลูกแฝด ป๊อก ภัสสรกรณ์ และคุณพ่อคุณแม่ โดยเฉพาะกับคุณแม่นางงามจักรวาลคนดัง ปุ๊ก-อาภัสรา หงสกุล ที่มักจะมีโมเมนต์น่ารักๆ กับลูกชายมาฝากเสมอ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEioJK3sp4kwuBb4upcyU-4NlUJVxVFxfHxkHEYC1QUmCwnx7Sxv-wAArJhdo4z8UBO4Hl3d-Cy0XDuG9wmQP9o9kThH45LxhloaP6skiN24S8GtedBxsxbgglhsw0xsUwt-BnS4x9hR-4DW/s1600/2.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjJzsax8vxdRKaMgJB3CxMttO9abGpaXC52CaPYItw1t6l-cdjBGRzJPF4xgenJFTAXyuB8VLRE0WvhDKzZBN2c0wT0LEFujDJV3AIbg1Kp8UTRj8s17q8_1Ptagi1yrR5ZrQAEkvhNDxhz/s1600/3.jpg)
อย่างล่าสุด คุณแม่ปุ๊ก ก็ได้สาดความคิดถึงถึงลูกชาย ด้วยการโพสต์ภาพ ป๊อก ที่ยืนถอดเสื้อเผยให้เห็นแผ่นหลังที่สักเป็นรูปคุณแม่สวมมงกุฎสวยสดงดงาม ลงในอินสตาแกรม apasrahongsakula
และข้อความว่า "ป๊อกไปทะเลถ่ายรูปนี้ล่าสุดลง IG ของลูก หันหลังมาเห็นรูปที่สักแม่ข้างหลัง ขอบคุณนะคะ แม่คิดถึงลูกมากค่ะ Pok went to the sea lately and posted this picture in his IG. I could see my face from his back. Thank you my beloved son
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhLsFmfkZceZcpe1WEo9wEdfl54GckrfuthCmoDMcbNBtKo7FTkX8nkL6EeZZWcxk1cBVGHIQUSg0mEliR7k7NbOpHu8VuCBsGa-vgsRTy8twL2L01qtl9mMW1Yl8Q1I-czfyCg1uiDvZx8/s1600/4.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjgAlBFbVu3p4SMyk1B5T3AVNHRxaIRa4LNWC2xU9yLEfeASqVbqQcv2wth2VxN5V8jU64NeTM9aynDHcOL1aTJPJzuwP070ONO4ik_XpHTkLYx7C3KbZxtvHWGE-O_-CrbbxH3HQYzrnCh/s1600/6.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhxjN2CNDv7IlTBFmGL3OZh3-HTblR05qsvVMCURHauLx9wEO_JNFIp-9d_Y_IwouH7TKi_yt-ptfJHuEyMdFfKZbjh-lE9sIihMEglXNBfavwdhq-tNZN4rNdqPXrzhdhFULx0sWzVBDQN/s1600/5.jpg)
ท่ามกลางแฟนๆ ที่พากันเข้ามาแสดงความคิดเห็นชื่นชมความสวีทของคู่แม่ลูก
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgkA3l153jWzh3TXhKCjyLFHtwIh2f9WQK3JEeWwfbeRRiWfNlFSw0wMuOfjorXtVTw7fRZbywcJbm63KtyLkrkvR3kmDdPsfgvQiTILu-wLEf1m4mt6-v_TyfYpcOxlz2NZp5KnLgUkXYF/s1600/8.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiRBT7_kDAA9_KceYq07tquZFACS3aQftL5zb0WJyYVcuuVQXRWEE3LW6ssBdcqqkcyIUJrqxBAgmpU3wigh88SPKDChszF4zqb9UvyPQ_hb7eGVJLK1491Wdzl96dAY834RwAgwrVFu8O6/s1600/7.jpg)
น่ารักน่าเอ็นดูจริงๆจ้า