![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgodHhlWg5NOcQp3jzjRuIrY1Vr-zZzuZcXz9xkAr7HMEtf5uVU3m-DUAMjrR0g3AUdQYZwQgtKguxIKSjP4zlStcw0SVIvrHaQQ4rdtwxBaI5WSXHx_3V8rfgA5nP2Z121hhEjI4qGrj0u/s1600/1.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgodHhlWg5NOcQp3jzjRuIrY1Vr-zZzuZcXz9xkAr7HMEtf5uVU3m-DUAMjrR0g3AUdQYZwQgtKguxIKSjP4zlStcw0SVIvrHaQQ4rdtwxBaI5WSXHx_3V8rfgA5nP2Z121hhEjI4qGrj0u/s1600/1.png)
เป็นละคนอีกหนึ่งเรื่องที่กำลังมาแรงแถมร้อนแรงสุดๆในตอนนี้เลยก็ว่าได้ค่ะ สำหรับละครเรื่อง "กระเช้าสีดา" ของช่องวัน31 การันตีความมันส์เมื่อได้ดราม่าควีนตัวแม่อย่าง "นุ่น วรนุช" ในบทบาท "น้ำพิงค์" เมียยืน 1 สวย สตรอง พร้อมฟาดประชันบทบาทสุดเชือดเฉือนนางเอกรุ่นน้อง "กรีน อัษฎาพร" ที่พลิกบทบาทมารับบทนางร้ายสุดแสบกับบทสาวใช้ที่ทะเยอทะยานอยากเป็นคุณนายกับบท "รำนำ" นอกจากความดราม่าของ 2 นางเอก และยังเป็นการรวมตัวของนักแสดงแถวหน้าคับคั่งไม่ว่าจะเป็น "ปีเตอร์ คอร์ป ไดเรนดัล" ในบท "ลือ" และ "ก๊อต จิรายุ" กับบท "อำพล"
ล่าสุด นุ่น วรนุช ได้โพสต์ขอบคุณคนดูถึงกระแสตอบรับท่วมท้นเป็นอย่างดีว่า ไม่รู้จะขอบคุณคนดูยังไง แต่อยากขอบคุณจากใจจริงจริง ที่ยังมีพื้นที่ให้นักแสดงอิสระอย่าง นุ่น ได้อยู่.ขอบคุณค่ะ #กระเช้าสีดา
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhiJ35TIZ3x87LkdtvBPV36AJeosStjTtkXvfAK5i8XYHdBhyP5SzOQjYih_BdHBSLi-IaG2NCYOzPMqJ3waV8KvwnHDHNuJVlJ0CYKoQ2uiEuAj-D7l307RJ1BfgHRX6sL-0CjlI8nzLcJ/s1600/2.png)
โพสต์ดังกล่าว
เรตติ้งล่าสุด
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgsOY_mMWSOj8vmAIgvCKOYLZCFbXtt1P1E-cJDulZyc-5I7a9W16OP2bfy8PSf6FeMgPFJ1eyjG_eJm31B9pcthXBtmB6LYUmwSXjjd5s_JPqWng_Hf2xQQkYfoCSvvi-spMcKg1LpZXvy/s1600/3.jpg)
ภาพจาก กระเช้าสีดา
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgAaykxe0uJHnq1-bRXER7qxlCw1C9Hb1RX0rmsRxZoL5ihPXgxKdfbE0tiznFmx7LX3K9YLpJ2FY0KaFFLDmVHxh7Yj2LLFT8PJKs7sdMGcEnR1UPh2DDsVXkS4A05uNTjg2Fb9ojYO6AJ/s1600/4.jpg)
ภาพจาก กระเช้าสีดา
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiauljN09dIbLsHup7Eq-INfdAMkyRmwZj3bCQsYQ3K0bUFzoCVrI5Z6Ui7VDmBVtVQQtui0OCHVGIg9YZL5UGKYRBEXp0XIzuJWINsfMqytGvx191T94UnKI3PBMG124Fgo2HtMt7IMP-y/s1600/5.jpg)
ภาพจาก กระเช้าสีดา
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjQGT4mBueT0kd6ukGySDCrSlPi6oCUCZo8WfvmgFihGepQgtkKgrOaXQ6nnU1u-g5ygYWBcoNTcMQyTy5C9_bZXVaCCcU99oTRUP_W4GeBpSQpsvnNdXDoEIMmBHD9XVMKUOoEEySvapue/s1600/6.jpg)
ภาพจาก กระเช้าสีดา
ภาพจาก กระเช้าสีดา
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhk6e5CYtro7lyDWNxMZ3eOYgZwHRfcUSMmI0_UFBXNfrc1PLsXUG3KwqRsnsrDsEB_anee0MSu4pdJXwZ5oHvJYGyoA-pE9gCNRIB1dpFzZNtAk8ZiNzi9laxw4VggNwcnxsO2DoR8TzVJ/s1600/7.jpg)
ภาพจาก กระเช้าสีดา
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiuFTmzwBX2_oFAFLcTx1AxUm8JFA2Fc7dzjNJ3p7M9FYuMQVQWwMqlKPyJqeRg3HKymKwvTNav3V1t4T5DtevxWhE7eiR9Uagn_6Z9428iZpmEquYD2n0O6Y7DbeimbCGYBhcY_M1fmfea/s1600/8.jpg)
ภาพจาก กระเช้าสีดา
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh60h-3GxG3cDgnYKI0EV2H1SP6eKsDe66zP861lpTzEoIdSdC4jVNKC5ScSBRBOymwnUr8nvZ61RdKKjT-qm4uWkIaCZ_zPPgYK4hxbzh_aKNsZcO_a7TO1oAzbCizjYXj3qb6OCoVZZkN/s1600/9.jpg)
ภาพจาก กระเช้าสีดา
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhfvWt4LLU71eqWiQraTBbeAXwQ_PjfUflv2jJ7Wn2ufqhrxnHazXLTjJghIGyuo75gEmcjjAZcMpHfJyxZu7stRgM3n83RNoWfFEhAShHYo7HwCT7qQPzeV_eyOTEr95c4kmKEE4J1q7A3/s1600/11.png)
ภาพดังกล่าว
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgNvJgo4LLHhK72gwXA-kV31zlJNWNEdeWap3BP-2_3KpaEMuK4hPKSDaf0oIR3GoAmL0N5IZ9DyXQ4nj4y5qd_c2csVJ73r9mmeuCWIoALJUW1u7uf_TahrHzPMW9YOeiud133xxEge44o/s1600/10.jpg)
ขอบคุณ กระเช้าสีดา , nuneworanuch