![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjw2zxViYwEn8r5vHyZ2M_Yw9AA11GnJvCiBwwoKkzCyPV4nZf82hMpwUIR1X7gfyIumAQt3ElseyJrHQcFLZ1DMUBpyjkmNnMJW-o8B8YA5BsbEFeeCM3Q69x-GHSl-PAOp6ganhu1NUpROZKxDE3GNxrwH7drXM2QD1Zyku2JNfBJc98IV6-gVfBCSQ/s1600/0thum.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjw2zxViYwEn8r5vHyZ2M_Yw9AA11GnJvCiBwwoKkzCyPV4nZf82hMpwUIR1X7gfyIumAQt3ElseyJrHQcFLZ1DMUBpyjkmNnMJW-o8B8YA5BsbEFeeCM3Q69x-GHSl-PAOp6ganhu1NUpROZKxDE3GNxrwH7drXM2QD1Zyku2JNfBJc98IV6-gVfBCSQ/s1600/0thum.jpg)
เป็นอีกหนึ่งแก๊งที่เรียกเสียงได้ไม่น้อยเลยทีเดียว สำหรับ จ๊ะ นงผณี ที่ล่าสุดได้โพสต์คลิป พิมรี่พาย แคปชั่น เพื่อน @aimaue56 เอาไงต่อดี นี่มันนังงูพิษ @pimrypie ขณะ พิมกำลังไลฟ์ขายของ แล้วมีคนเข้ามาทักว่า พี่จ๊ะ กับ พี่เอม เหรอค่ะ พิมรี่พาย บอกทันทีว่า กูคนละคนกันค่า พี่จ๊ะกับพี่เอม ทำงานของมันสิค่ะ อ ีนั่นเป็นักร้องเต้นกินรำกิน อีกคนเป็นตลกหน้าตาตลก อีกคนเป็นกะเท-ยขายความตลก อีกคนเป็นนักร้องขายแต่เสียงหน้าตาไม่ได้
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgb7Qo60PzlCvtMFzh4jW4mtJ3J1w70_w10WVqtQXCOb_lzWR1Zb3REwNJffl7rKjpHxdDmSLd4EqVeImIIGzMgZFtFeJwcEThbjFWQ5VFnK-LD_fjfNRjQljO8_9sBVJ-w4jmos4UTCHfJu-V7ZEHzdl1J0vl8MN4SE_dh9ayTFib861raoXVou-peqw/s1600/1.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjKrmjQua4U3hlTl_wD3Gse_Lu4BPQtZ74abPsmBRUklEptgKK5BIzXYnVHrMwktsW26UTEKvZ2ur4etkCSJg6hUwHb4lolIghZg_ozC9wRzPrA1F5JiOZuQs0hzKzjvLOAX5u7z8kiX7_2Z_vkkAUz_ASjuMkn6zuSKQh-vsjsq6ESzn1FnYQOMu5UOA/s1600/2.jpeg)
กลางคืนแด…เหล้-ากลางวันไหว้พระ อีนักร้องนั้นนะ ส่วนอีกคนเป็นตลกตื่นมาตลกเลย ตลกทุกอย่างไม่มีความสวย คนสวยอยู่นี่ขายความสวย มันคนละทาร์เก็ตกัน มันไปด้วยกันไม่ได้ค่ะ ได้โปรดอย่ามาถาม ว่าทำไมถึงไอ้นี่ ดิฉันลดตัวไปคบกับมันค่ะ ลดตัวลงไปคุยด้วยรู้จักเรียกชื่อก็บุญแล้วค่ะ จ๊ะกับเอมกูอนุญาตนะให้เอารูปกูไปตั้งเป็นโปรไฟล์ เผื่อจะสวยเหมือนกูได้ขึ้นมาบ้าง บอกแค่นี้นะจ๊ะ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhfbRMIIrUbMzkjAiBZhukVZlHokxqAqbfhcYYd0eqirK-LxcLnVnz11UkW2RJsY_M-8lKdcBLI5VQsZB7P2902pRfOE5RsNWYGAGedpq4DbVjwNr33WHoJbZ0VykNcQZZqAyQticGA-Er6conOijpt_yachQWE8tq1ORUqbEiJMZcOuVY2VmFgN8DD2g/s1600/3.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgZurrYwTop6ZrQai5k8HurkArJf5RZ8VzpVcMaKU9mpHblzgpfHTZfQ6rHajTs3Q01EkcdOALDEI2UX80pV48wetdupuq2j3xNnnoV_OhVLHs6mJe-bwkwhrPa6UpGC0dQPMM8Ea2q57niPIY9c-kcdIw2klDyebT4B-LY3sYb9CeSZINbi2Ij5Rl5jw/s1600/4.jpeg)
เอม ตามใจตุ๊-ด ก็ถึงกับเข้าไปคอมเมนต์แบบพีกๆด้วยว่า รอคุยกับทนายนะคะ @pimrypie ทางบ้านเราไม่ยอมเลย พ่อแม่เราเสียใจมาก จ๊ะ ก็บอกว่า เริ่มเลย ทนาย 15 คน ทำเอาเอมต้องมาตอบติดตลกอีกว่า ระดับอินี่ฟ้องทนายไม่น่าอยุ่ ต้องฟ้องท่านเปา
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj1b5tMeZ20gum3yXz1VDU_-t2kFH0T5bYFIZ_tWqIjKi2EfhX03t0UEOnlGdozPw-buvW6tYO_Nv9oX8J7Triavy-0I83DwYI1cqzREFt3bb8HXvIRWHjHnBqSeTN2a69DoGVOWzR6z6mdV7hFY4NlUmDHwHmCzlvRQJtBuTq7FVYv0sj47bX997vOEA/s1600/5.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjj2mZbecyVHUQ0BQljGa6DUZNiJR3dFpHJHGJs31Q6ifTOZI6IbwsTX1uPgDPEMqTZXrxqgSa_2jJyyrjAZTptJEYRk4ZNIabyWK4wYvTUMINyvv6GQjriq8sVp6eyefW8Q26gsWrlC4_9x6knCWMKirS3qmhmAwrUOANqPH5syPbLlqGUpNT0Bz1Ufw/s1600/6.jpeg)
ก่อน สาวจ๊ะ จะโพสต์คลิปพร้อมเอมพูดถึงพิมรี่พาย แคปชั่น จากคลิปที่แล้ววววว…ฝากถึง เพื่อนรักเพื่อนชั่-วค่ะ โดย จ๊ะ บอกว่า ฝากถึงพิมรี่พายด้วยนะคะ ควาย ใครขายสวยกันแน่ เออ …ดอก เจอกันแน่ ยังไง พร้อมหัวเราะลั่น โดยมีเอมคอยพูดตามอยู่ข้างๆ เอม บอกด้วยว่า ถ้าฟ้องก ูจะได้ไม่โดน หนูดูนะลูกผิวพรรณนี่ผู้ลากมากดี นี่ดูๆ ม ึงอ่ะเหมือนเด็กซนๆวิ่งชนโต๊ะเครื่องแป้ง
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh9aqXk5qukJOAbqyMWKHFBor7JIPurRCshe8HFlTb9hceYaXd5brok9L6FklZBqt79lsnfktm6l7CrsSGr8EQGnnrnd1rEntV5K-jMoTgJWO7Ff6oZBEWBd22tqQpin7qi46PkJtfPFUDPO6JFVPrs9fnFa69-jZ2nOKs_CR_SISOFfc2dl-JCGosNaw/s1600/7.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiO_krCyRde9hP8COpeTKUQAYE-F6BBmEeR6z_0ePmHODoQgnTvBGzBsxMfkvcTHy2b9Z4pnP-owODULPPGlvVpBmwcLnDCF5NH1jauru-FTwuWfZuALrWZ2fFVOdcQnd93KPqPoZJGYVq936XAdeTZpLah0oXR6ZZQ490z7nbaEH-HWs56kCm10J7EjA/s1600/8.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhPrO1zrdQ5cS2jdYV8raLA5D4kqzwPc0ARJ189ByakKa5Pj8jyisvvwo8y7l6XnLUBQT2v8T6tHxqvM7Qi-EVD8x-9Ac-0YNtWFTu_XOGLdmjOS5ZmDwx5HLpZudeBiy9LeR3RHSqXxv9cOQpVa1__gXlWFS3i2gQ9eKB22nAcS9kgU-rY4uVr_boy9g/s1600/9.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEijYU_MYh2Ze9c6yxWcwXJrYpoGobbuC6CD7d14NA2cRNnZPfyzK3iKXmjdgHPqy32z986Uy9G1yyMg5RaSWUAgwH5T4HESvCnMY7JyIZsuBhODzssLuVK2rof8gMcD6LrMEz88AN3P-GkJm2uNexcy6d53nczxiU9s1ZwOUe9KxMKqj5ToLBjFZKS4WA/s1600/10.jpeg)
ชมคลิปที่1คลิกที่นี่
ชมคลิปที่2คลิกที่นี่