![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjVVD7gZdNRC67-AJ_MOLvFuSaWSijuJJASpdRhqIPPhA1XtLHCehDUlaX9opjPyEluanK9Go50_cZamsse8V6Zb3WkknEPi25qFIv-N7bM_yD-TZB_ikai1nJVHWnSEMxQeuktyMUIYvul/s1600/1.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjVVD7gZdNRC67-AJ_MOLvFuSaWSijuJJASpdRhqIPPhA1XtLHCehDUlaX9opjPyEluanK9Go50_cZamsse8V6Zb3WkknEPi25qFIv-N7bM_yD-TZB_ikai1nJVHWnSEMxQeuktyMUIYvul/s1600/1.png)
เป็นหนึ่งข่าวที่ถูกสังคมให้ความสนใจเป็นจำนวนมากหลังจาก ต้อย เศรษฐา ศิระฉายา เป็น cv และต้องเข้ารับการรักษาตัวที่โรงบาลตั้งแต่วันที่ 19 เมษายน ที่ผ่านมา ท่ามกลางความเป็นห่วงของครอบครัวแฟนๆ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhWihNIT_qOVnV2TG0Md_SdNPWxNNRup39kJeJE4F8qkXnFl_DH67KKuYBEmK0w2Qti8hZI9WLU-u3oRHng7NAREMTnQaJrAsBebc-aMBox1Tp5vuPPH5X54AJ2LA8jEiQcS-cWhy3aNbzq/s1600/2.jpg)
อาต้อย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjHolVhyphenhyphenedfrXkL2ICCnHJ7gEJAv8ZNKLxU7L9JZ7RtWe-QBIkp8mRS0iNfr6uHdAolPWmZ5Aptq8YO4ufR4oGmis2Wnm3tzbuxsM5PRd6IgjmYH5qrARNdaWRfYwqRvKu8SF-Z4adDOkb9/s1600/3.jpg)
ล่าสุด อีฟ พุทธิดา ลูกสาวได้อัพเดทอาการล่าสุดของอาต้อย ผ่านอินสตาแกรม yvessirachaya ระบุว่า
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh8FLloWbTXRbfxiPm2QPJiN90VMPp6CWKEeqtZk5ywSrA-Mn1RcKEFO1kREINkf4rtgEohNvwJUqjNKON87x9mENmhgz8dCrgV_jHvsplNGTTo3CumuV8pqs1OYUmZnXejIqMZj143I8j9/s1600/4.jpg)
รอยยิ้มของคนที่ได้กลับบ้านวันนี้ แม่กะลูกใครหน้าบานกว่ากัน อยู่แต่ในห้องกินๆนอนๆ เล่นในที่แคบ แก้มบวมเหนียงออกเลยอ้วนเอ้ยยยย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhXX-eRNg_Ax9NzlaWSPtH1zylCrJ_5Nf7vpLIcqSyBA9b_k1KTqvUPjco2Qsy8zmFbfpBoAn-1yXvWZAXNf6wHd_7zOTAZIMqfKPYOZci12EEkWdZhyphenhyphens6-xCrSj81_NfSaqW44N-cY3RJg/s1600/5.png)
babymeeboon tonnyvesmeeboon tonnyvesfamily sirachayafamily กลับบ้านละน้า วันดีกับมีบุญ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi2Gq_V1ZX0ugsnLJL_6Z-7LlcJ86RpEtrBJzTbXJon_qG8VmwNXvlZZFGCJY4vhq7rOK_doS_80w5kce8l7ajbtnwCTrI8OfOaHrBvyqFxSrmeJMOkcijFDmC1KJglF9TWbTPLJgmz868g/s1600/6.png)
และโพสต์ดังกล่ าว ได้มีผู้เข้ามาแสดงความเห็นพร้อมสอบถามว่าถึงอาการของอาต้อยว่า ดูแลสุขภาพกันต่อไปค่ะ คุณตาได้กลับหรือป่าวค่ะ และอีฟก็ตอบว่า วันที่4ค่ะ