![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjz72U9bqWQNIDwrhsJiie56FSceLwsgn0gyE2zZtNh3lQS16KaifuX3gznHF8Ri0R9sRp8-G7-u_aSZ9YmowFikygHCGIwEoB5nCr2E1ip01wO218Py3OpijuPwXfUr30gX5oX8j-ZHxzY/s1600/1.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjz72U9bqWQNIDwrhsJiie56FSceLwsgn0gyE2zZtNh3lQS16KaifuX3gznHF8Ri0R9sRp8-G7-u_aSZ9YmowFikygHCGIwEoB5nCr2E1ip01wO218Py3OpijuPwXfUr30gX5oX8j-ZHxzY/s1600/1.jpg)
เรียกได้ว่ามีคนสนใจและส่งต่อกันเป็นจำนวนมากสำหรับ เพจ รับซื้อ จิ้งจก ขี้เกี้ยม จั้กกิ้ม เมื่อวันที่ 19 เมษายน เพจ รับซื้อ จิ้งจก ขี้เกี้ยม จั้กกิ้ม ได้โพสต์ข้อความระบุว่า ต้องการรับซื้อ จิ้งจกจำนวนมาก โลละ 300 ตัน 300,000บาท ขีดละ สามสิบ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjqTLWwgfOEEmUMQ6ooFH61hK276Q_UHR-7ynHlN7EBaJ2FsF04RK1j3gobF0Sf9RL3i1bdNA9HBjQcksKK-OpuEbBSuSCM5Ib7JjujAv6VSpqEXuF447lVmsa5MlNI2EhxSr8828JaXs4g/s1600/2.png)
โพสต์ดังกล่าว
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhTchzek5coS131iFv0AXDgAd364GtCE2CLe1MXzzpDvcQkeNHb2SeFZlGqWfFhNRbARJOkT1tBdtnQ5slf7mCaVSq6AOxWYFQq-vxSxuBBU1OhPgbNICN5QZ_Gq_BxznolAeFJjAeOI3iF/s1600/3.jpg)
ภาพจาก รับซื้อ จิ้งจก ขี้เกี้ยม จั้กกิ้ม
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiFvvNa3wktcUAo8Sk-RxhiujZw7LWPkibY0CWTxmUnXnjEpkqgIErcHrM-YoEFx037sRaCCesIyosm-jLxZLqfH80gIKAwxOgPatGorwtypDxhYOpRW1tGxeXMqbKi7SVyJm3BBID9hAd-/s1600/4.jpg)
ภาพจาก รับซื้อ จิ้งจก ขี้เกี้ยม จั้กกิ้ม
สำหรับใครที่สนใจก็ติดต่อไปได้ที่ เพจ รับซื้อ จิ้งจก ขี้เกี้ยม จั้กกิ้ม
ขอบคุณ เพจ รับซื้อ จิ้งจก ขี้เกี้ยม จั้กกิ้ม