![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjFSJpnGzB9ParOXcwtrryoxt6wxLt-dmxUR_emyF8QqmGqsVBGO93drhi_oXcsvrTl72xlWtzsCjb4eHkpan7Q6IBh2F34ZeE-sfQorkVP1RvYCOsDIfeTcZkqfXZGXEzMefOgXpd5jFLf/s1600/1.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjFSJpnGzB9ParOXcwtrryoxt6wxLt-dmxUR_emyF8QqmGqsVBGO93drhi_oXcsvrTl72xlWtzsCjb4eHkpan7Q6IBh2F34ZeE-sfQorkVP1RvYCOsDIfeTcZkqfXZGXEzMefOgXpd5jFLf/s1600/1.jpg)
ณวัฒน์ อิสรไกรศีล ประธานและผู้ก่อตั้งเวทีการประกวดมิสแกรนด์ไทยแลนด์ ได้ออกมาโพสต์ข้อความหลัง บิ๊กป้อม แจกขันให้ประชาชนกว่าสองแสนใบ โดยเจ้าตัวได้โพสต์ข้อความว่า
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhNmyV3YQvyq7If3vH7HH-IqJGr4WgH-L2-BgEEQaEwLbeq-8s-HITa0Ll6b-WIYl1Lhef4ZLO5_WLmpqlab7gDYbxyQc6-SGneqi4cAKxpKEZyYfsOOa8XcBev96eRBlyoYxMX9UNxffIL/s1600/2.jpg)
มติ ศบค สงกรานต์นี้ห้ามสาดน้ำแต่ท่านก็ยังมีเมตตาแจกขันพลาสติกให้กับประชาชนถึง200,000ใบหลายคนถามว่าไม่ให้สาดน้ำแล้วแจกขันทำไม? ก็เพราะว่าท่านมองขาดไงครับเศรษฐกิจยุคนี้คนไทยอาจจะต้องถือขันมาประกอบอาชีพแถวสะพานลอยกันแล้วครับ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjmLx_FS5ZnAKld2aJ7qiAmrz12xe7UHyxrAP8X5hO6bNuDxaH80pYlrBx6XPhJqn73qr5xpdd_XiKl0CYk1xYaUER2-ESkGKn3nLsEIDHZxF8mroYgTQaspTNlsEXryVu_SbEwUKRyfqCT/s1600/3.jpg)