![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgwdSxlqaJ8RawogpURgNhd39PCWfB28SmY4EGT1osev2jJQ4r9trJq4xpYXkA2RFkR6cnv-5RWKNZpVabce3_-tbWJAyC_9e8gGnSubqPAR03wW3I8kUWOImWf4VO2ynvjXgpKH5tjSxLA/s1600/1.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgwdSxlqaJ8RawogpURgNhd39PCWfB28SmY4EGT1osev2jJQ4r9trJq4xpYXkA2RFkR6cnv-5RWKNZpVabce3_-tbWJAyC_9e8gGnSubqPAR03wW3I8kUWOImWf4VO2ynvjXgpKH5tjSxLA/s1600/1.png)
หลังจากผ่านช่วงเวลาที่ต้องทำพิธีฌาปณกิจและเก็บอัฐิของคุณพ่อ ค่อม ชวนชื่น ไปอย่างเงียบเหงาและเศร้าโ ศ กกับบรรดาญาติๆ และคนสนิทไม่กี่คนแล้วนั้น ล่าสุด (2 พ.ค. 2564) ไอซ์ ณพัชรินทร์ ลูกสาวน้าค่อมก็ได้อัพเดตผลการตรวจcv-19 ครั้งที่ 4 และอาการของแม่เอ๋ให้ได้ทราบผ่านไอจีสตอรี่ว่า
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiBpQwU9NwdKu4qVFMfzXW4yQhNt9Rdy9fR2TcazQg0vuWrhHykd0Cfk9Eb9H12c0E8xsdtVvKUuSbvOl04haxB4bwoJZ-h57ikEXL_q-wVFZSgsDjSZWzS_IG80nnHWnKztcs-LLvFpSmD/s1600/2.jpg)
ผลตรวจครั้งที่ 4 ของครอบครัว
-น้องชาย 2 คน ไม่ติด
-น้องสะใภ้เล็ก ไม่ติด
-หลานชายคนโต ไม่ติด
แม่เอ๋ออกจากโรงพยาบาล วันที่ 4 พ.ค. นี้ค่ะ
โพสต์ดังกล่าว
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiN_c9IqTA-usqfgq62H2tPzGkZ1cmSPXmj-EbxK-UApYIW4GS9rC3O_bRdrV6NxtXrkn50kc3xt_79CimzAdq38rZg3i_5V6AuxtUKIfr4SJAh8iBZfhMHTizkdCu_E06BwEC0hf8_J7Nb/s1600/3.jpg)
ภาพดังกล่าว
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEinIVSNj_LssDiUuXwR8eXKaXftKC1O9lJqv9mpEnIduro2bNJTMId5xWXn02dgQYizgynwl0IL09kavPBV7vEEiK_EaetTozQLtjQI3aQaFoP5NTVx6eZyzt-jwv6QJNMHMGk0K6Zz3yez/s1600/4.jpg)
ภาพดังกล่าว
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgBiF1tbiPcPWjRP4gUff6-ULKKdKacSrG8XdIYT3OUjoLE1372AL2hP303varJ0K4SaxX5pysiGSXgM2GXcRq9xV9lXMgtN-E-ZegCS0_b4ktdjDmsGgjfzJ8564YZ3ca3QpHOkJpGzfmo/s1600/5.jpg)
ภาพดังกล่าว
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi1ru8WlcUdjhZPfo9DzLNtYAOIQXnUak44N7m5LgfvFA9-Poup9Oi7Fizfp-9CrpdMEj5S4vwMD3Gp9DUFWDR7xY02IWv578HBQiT-uQD_5EzBhI6xNGmxKcgClKQjjFvG3QQbnt5gyZtd/s1600/6.jpg)
ขอบคุณ ice_napatcharin ,aechic1