![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhmfk3Og5xlPbAGdJPxFTuVkvaPxhTqo4wiua-P8vbi_r0pI-5S6U0seov5UZgdXzPa4nBKlNSMw0mfT_AjA0oUJNth8-lcFdsdJ4eTYvFjfGNOR_a0R9HhdJn0b73tgR2ChXHIfvWnWc0W/s1600/1.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhmfk3Og5xlPbAGdJPxFTuVkvaPxhTqo4wiua-P8vbi_r0pI-5S6U0seov5UZgdXzPa4nBKlNSMw0mfT_AjA0oUJNth8-lcFdsdJ4eTYvFjfGNOR_a0R9HhdJn0b73tgR2ChXHIfvWnWc0W/s1600/1.png)
สำหรับเน็ตไอดอลที่ใดคนรู้จักกันดีก็คือเส้นด้าย พิมรดายังติดตามผลงานของเธอเลยเพราะเธอทั้งสวยและน่ารักแถมใจดีอีกต่างหากมาถึงเรื่องราวกับการทำความดีของเธอครัวที่ปิดทองหลังพระสำหรับ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjoiT_kw4SzD3C_IRIht7s8pG2UyjBKKGgHuQLhCo_cchSm9hksEnr3RhIKiwGSgTxn8TJr24zOUhLczt48-mvbCkh0TcFpMj5aaU8jTgX2wkV5Q9jEv200CL6bI9mqJjnF5lNaN8tf8IF_/s1600/2.jpg)
เพื่อนคนนี้ที่เธอมักจะทำความดีให้ทางเราได้เห็นอยู่บ่อยๆโดยเฉพาะครั้งนี้ด้วยสถานการณ์ cv-19 ที่ระบาดไม่หยุดทำให้เธอมองถึงเห็นปัญหาของประชาชนที่กำลังเดือดร้อนในช่วงนี้เพราะหลายคนไม่
สามารถไปทำงานได้และต้องไปกู้หนี้ยืมสินจนเป็นหนี้เป็นสินในจะเป็นหนี้นอกระบบบ้างเธอจึงใช้โอกาสนี้เพื่อช่วยเหลือครอบครัวที่กำลังลำบากโดยเธอได้โพสต์ผ่าน facebookส่วนตัวของเธอว่าจัดมอบกล่องปัน
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiCgI0HWQJJPmu2raA9xa6k0xUgW-aVS87tcoRzaHciEetaCcG6Hh30kacFjCO0VATOBxhx6UdxDuaP8TdYQSAAWR24FCN7NYksl5pDZadU-nwhrZE4bsfl7wGn2q975zSWFdeT3P7-GWYB/s1600/3.jpg)
สุขพร้อมเงิน 500 บาทมอบให้แก่คนที่กำลังลำบากในตอนนี้คนที่ได้รับผลกระทบจะหาการตอนนี้ต้องลำบากจริงๆนะคะให้ลงชื่อไว้ใต้คอมเม้นได้เลยเพื่อขอความช่วยเหลือจากเธอสำหรับใครประชาชนคนไหนที่
เดือดร้อนที่ต้องการความช่วยเหลือด่วนสามารถเข้าไป comment ใน facebook ของเธอได้เลยที่มีชื่อว่า
pimlada wawtaisongโดยสาวเส้นด้ายเองจะให้ทีมงานของตัวเองติดต่อกลับเพื่อรับการช่วยเหลือครั้งนี้
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh-lSE3ghwtAobbXhbYH79WQ4WnA6OEgOHqZWM28Ok13g93IbqUVBci9-NR22NggayocxJ3DpNeVmiovCPSU_qmbwejp44_6Z4j25kUiHYGIOAufywLbqMKolD7f9oW_EBxcnMuMtr54mME/s1600/4.jpg)
และเธอยังไม่ฝากหวังว่าของกินของใช้ที่เธอมอบให้นี้จะเป็นประโยชน์ต่อทุกคนนะคะไม่มากก็น้อยสวยยังไม่พอแถมใจบุญอีกขอชื่นชมมีความใจดีของเธอด้วยนะครับขอให้เจริญในหน้าที่การงานด้วยครับ